ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 | |||||||||||||||||||||||||
1 | เด็กชายพีรพล ภูมิสีคิ้ว | ม.1/1 | 4 | ||||||||||||||||||||||
2 | เด็กชายภรัณยู ใหลสุข | ม.1/1 | 5 | ||||||||||||||||||||||
3 | เด็กชายกิตติกร ไชยศรี | ม.1/1 | 9 | ||||||||||||||||||||||
4 | เด็กหญิงกฤติญาดา มาตสีหา | ม.1/1 | 11 | ||||||||||||||||||||||
5 | เด็กหญิงปริมปรียา จุปะมะตัง | ม.1/1 | 20 | ||||||||||||||||||||||
6 | เด็กหญิงวิภาวดี คิดอ่าน | ม.1/1 | 28 | ||||||||||||||||||||||
7 | เด็กชายณัฏฐพล นิลเขต | ม.1/2 | 4 | ||||||||||||||||||||||
8 | เด็กชายธนชนน บุญยังดำรงค์ | ม.1/2 | 8 | ||||||||||||||||||||||
9 | เด็กหญิงปุญญิสา ศิริรัตน์ | ม.1/2 | 27 | ||||||||||||||||||||||
10 | เด็กหญิงภัทรธิดา เรียงศักดิ์ | ม.1/2 | 30 | ||||||||||||||||||||||
11 | เด็กหญิงเมวดี อุ่นแก้ว | ม.1/2 | 31 | ||||||||||||||||||||||
12 | เด็กหญิงศิริกัญญา กงทา | ม.1/2 | 36 | ||||||||||||||||||||||
13 | เด็กชายแทนคุณ ไพรทอง | ม.1/3 | 7 | ||||||||||||||||||||||
14 | เด็กหญิงณัฐธิดาพร เนตรณี | ม.1/3 | 26 | ||||||||||||||||||||||
15 | เด็กหญิงไอย์ญวรินทร์ วิชัยวง | ม.1/3 | 40 | ||||||||||||||||||||||
16 | เด็กหญิงวิชุดาภา โสภากุล | ม.1/4 | 35 | ||||||||||||||||||||||
17 | เด็กชายกฤศวัฒน์ ชัยพัฒน์ | ม.1/6 | 1 | ||||||||||||||||||||||
18 | เด็กชายวัชรินทร์ ทศไกร | ม.1/6 | 13 | ||||||||||||||||||||||
19 | เด็กหญิงชนมน บุญบาล | ม.1/9 | 23 | ||||||||||||||||||||||
20 | เด็กชายณัฐวัฒน์ ผาคำ | ม.2/2 | 6 | ||||||||||||||||||||||
21 | เด็กชายธนพัฒน์ คำเหลา | ม.2/2 | 10 | ||||||||||||||||||||||
22 | เด็กชายนิธิศ สารกล้า | ม.2/2 | 12 | ||||||||||||||||||||||
23 | เด็กชายวิชญาพร เตปิน | ม.2/2 | 15 | ||||||||||||||||||||||
24 | เด็กหญิงเพ็ญพรรษา พงษ์พิทักษ์ | ม.2/2 | 32 | ||||||||||||||||||||||
25 | เด็กหญิงสุธาทิพย์ หล้าคำ | ม.2/2 | 36 | ||||||||||||||||||||||
26 | เด็กชายธนบดี จันทจักร์ | ม.2/3 | 5 | ||||||||||||||||||||||
27 | เด็กชายภักดีภูมิ สายตา | ม.2/3 | 11 | ||||||||||||||||||||||
28 | เด็กชายศุภกร คงช่วย | ม.2/3 | 13 | ||||||||||||||||||||||
29 | เด็กหญิงชิษณุพร สุครีพ | ม.2/3 | 25 | ||||||||||||||||||||||
30 | เด็กหญิงเกวรินทร์ ยั่งยืน | ม.2/4 | 27 | ||||||||||||||||||||||
31 | เด็กหญิงภาวินี วัฒนธรรม | ม.2/4 | 37 | ||||||||||||||||||||||
32 | เด็กหญิงธัญญรัตน์ รัตนะ | ม.2/8 | 31 | ||||||||||||||||||||||
33 | เด็กชายณัฐพล บัวซุย | ม.3/7 | 6 | ||||||||||||||||||||||
34 | เด็กหญิงพิมพ์ชนก โคปาบ | ม.3/9 | 33 | ||||||||||||||||||||||
35 | เด็กชายพีรพล หงษ์คง | ม.3/10 | 13 |
ลงชื่อ_________________________________ ( นายชยพล อุดมผล ,นางสาวคูณโสภา พลรัตน์ ) ครูที่ปรึกษาชุมนุม ลงชื่อ_________________________________ ( นางสาวจานุสรณ์ บริบูรณ์วัฒน์ ) รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ |
ลงชื่อ_________________________________ ( นายชนินทร์ แก้วบุญเรือง ) หัวหน้ากิจกรรมชุมนุม ลงชื่อ________________________________ ( อภิชา จันทร์ดา ) หัวหน้ากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
ลงชื่อ_________________________________ ( ว่าที่ ร.ต.พิจิตร ราชบุตร ) ผู้อำนวยการโรงเรียนน้ำพองศึกษา |