ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 | |||||||||||||||||||||||||
1 | เด็กชายภาณุวิชญ์ คชฤทธิ์ | ม.2/4 | 14 | ||||||||||||||||||||||
2 | นายธีรภัทร โมคะรัตน์ | ม.4/4 | 1 | ||||||||||||||||||||||
3 | นายจิรายุทธ ศรีทาถุ่ง | ม.4/6 | 5 | ||||||||||||||||||||||
4 | นางสาวบัณฑิตา โสศรีทา | ม.4/6 | 25 | ||||||||||||||||||||||
5 | นางสาวอลิสซาเบธ ฟิทซ์เเพททริค | ม.4/9 | 33 | ||||||||||||||||||||||
6 | นางสาวปรียาพร โรจนรัตน์อรรถ | ม.4/9 | 39 | ||||||||||||||||||||||
7 | นายกฤษณชัย พิชัยช่วง | ม.4/10 | 1 | ||||||||||||||||||||||
8 | นายปิติภัทร ประเสริฐสังข์ | ม.4/10 | 4 | ||||||||||||||||||||||
9 | นายศุภกร จิตกลาง | ม.4/10 | 7 | ||||||||||||||||||||||
10 | นายอิทธิพล สอดโคกสูง | ม.4/10 | 8 | ||||||||||||||||||||||
11 | นายกฤษฎากรณ์ พรมน้อย | ม.4/10 | 13 | ||||||||||||||||||||||
12 | นายพรหมพัฒน์ บุษราคัม | ม.5/3 | 1 | ||||||||||||||||||||||
13 | นายธนวัฒน์ ค่อมสิงห์ | ม.5/5 | 2 | ||||||||||||||||||||||
14 | นายสุตนันท์ แสนดี | ม.5/5 | 3 | ||||||||||||||||||||||
15 | นายบุญฤทธิ์ ราชธิสาร | ม.5/10 | 4 | ||||||||||||||||||||||
16 | นายอภิรักษ์ เมืองศรี | ม.5/10 | 8 | ||||||||||||||||||||||
17 | นายจิราธิป โพธิ์มา | ม.5/10 | 9 | ||||||||||||||||||||||
18 | นายภูริพัฒน์ สมศรี | ม.5/10 | 10 | ||||||||||||||||||||||
19 | นายธนชัย มูลกระโทก | ม.6/4 | 1 | ||||||||||||||||||||||
20 | นายสุวพิชญ์ ชัยยะพรม | ม.6/4 | 3 | ||||||||||||||||||||||
21 | นายหรัณยพฤทธ์ ภูผันผิน | ม.6/4 | 4 | ||||||||||||||||||||||
22 | นายธีร์ธวัช หล้าหิบ | ม.6/4 | 5 | ||||||||||||||||||||||
23 | นายณัฐวุฒิ ฟองฤทธิ์ | ม.6/4 | 7 | ||||||||||||||||||||||
24 | นายธาวิน ไชยะสันต์ | ม.6/4 | 8 | ||||||||||||||||||||||
25 | นายภาณุพงษ์ ลาแฮ | ม.6/4 | 10 | ||||||||||||||||||||||
26 | นายเมฑาวัฒน์ สมศรี | ม.6/4 | 11 | ||||||||||||||||||||||
27 | นายสิรภัทร แสงวงษา | ม.6/4 | 26 | ||||||||||||||||||||||
28 | นายวรานนท์ กะรัตน์ | ม.6/4 | 27 | ||||||||||||||||||||||
29 | นางสาวอริสา เกษวงษ์ | ม.6/4 | 31 | ||||||||||||||||||||||
30 | นายณัฐวุฒิ สาคำ | ม.6/6 | 3 |
ลงชื่อ_________________________________ ( นายสุเมฆ ฉ่ำเฉื่อย ) ครูที่ปรึกษาชุมนุม ลงชื่อ_________________________________ ( นางสาวจานุสรณ์ บริบูรณ์วัฒน์ ) รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ |
ลงชื่อ_________________________________ ( นายชนินทร์ แก้วบุญเรือง ) หัวหน้ากิจกรรมชุมนุม ลงชื่อ________________________________ ( อภิชา จันทร์ดา ) หัวหน้ากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
ลงชื่อ_________________________________ ( ว่าที่ ร.ต.พิจิตร ราชบุตร ) ผู้อำนวยการโรงเรียนน้ำพองศึกษา |